Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay công nghiệp cho Stainless Steel Aluminium
| Tên may moc: | Máy hàn Laser sợi quang |
|---|---|
| chức năng chính: | máy hàn laser cho kim loại |
| Chức năng tùy chọn: | làm sạch / cắt, hoặc 3 trong 1 |
Máy hàn laser cầm tay bằng tay 1000w cho nhôm thép không gỉ
| Từ khóa: | Máy hàn laser mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Đầu làm sạch: | Qilin / WSX / vv. |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 1000w 1500w với bộ cấp dây
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 35kg 3 trong 1 nhỏ để hàn kim loại
| từ khóa: | máy hàn laser |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn kim loại |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
15 KG 220Vac 50% hiệu suất chuyển đổi Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser di động
| Nguồn đầu ra: | 1200W |
|---|---|
| Đỉnh công suất: | 1200W |
| Ổn định nguồn điện: | ±2(2h) |
Máy hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w Multi Position
| từ khóa: | Máy hàn cầm tay Laser |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 1000W 1500W 2000W |
| Nguồn laze: | Tối đa/RECI |
Máy hàn Laser cầm tay cho sợi quang 1000W 1500W 2000W
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
| Cân nặng: | 120kg |
1500w 2000w 3000w Di động 3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay cho Máy hàn laser kim loại nhôm
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser cầm tay kim loại đồng kim loại 1000W 1500W 2000W 3000W máy hàn laser
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn laser cầm tay 300W/700W/1000W/1500W với bước sóng 1080nm và tần số xung 1-300HZ
| Nguồn đầu ra: | 300w/700w/1000w/1500w |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát bằng không khí |
| Loại laze: | Laser sợi |


