Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay với độ sâu hàn 3mm Raycus MAX IPG Nguồn laser và hỗ trợ trực tuyến
| Nguồn đầu ra: | 2200W |
|---|---|
| Kích thước: | 100*45*68cm |
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
Máy hàn laser cầm tay 300W/600W với màn hình cảm ứng 5 inch và đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Nguồn đầu ra: | 300W/600W |
|---|---|
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
| Loại laze: | Laser sợi |
Máy hàn laser cầm tay được làm mát bằng không khí 1200W có bước sóng 1080nm và chiều rộng xoay 0-4mm
| Nguồn đầu ra: | 1200W |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi |
| Cân nặng: | 45kg (Bộ cấp dây tích hợp) |
Máy hàn laser cầm tay di động 800w 1200w 1800w cho thép không gỉ và kim loại
| Nguồn đầu ra: | 800w, 1200w, 1800w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi |
| Chế độ hàn: | Xung, liên tục |
1500w 2000w Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser kim loại Stainless Steel
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Nhà sản xuất Máy hàn laser sợi cầm tay 1500w 2000w Máy hàn laser cầm tay cho tấm kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay với độ dài tiêu cự kết hợp F50mm và phạm vi bước sóng 1070±20nm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay chức năng 4-in-1 với bảo hành 2 năm và bước sóng 1080±5nm
| Nguồn đầu ra: | 2000W |
|---|---|
| Kích thước: | 620x490x878mm |
| Cân nặng: | 100,5kg |
Máy hàn laser sợi 1500w/2000w cầm tay cho các công việc hàn nhỏ và tinh tế
| Collimating Focal Length: | F50mm |
|---|---|
| Machine Dimensions: | 58*34*78CM |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn Laser di động 1500w Raycus để hàn cầm tay
| Từ khóa: | Máy hàn Laser sợi |
|---|---|
| Tia laze: | 1500w Raycus |
| Bước sóng: | 1070nm ± 5nm |


