Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi sợi 1500W 2000W 3000W cầm tay với máy hàn laser di động chất lượng tốt để cắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 10m |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser sợi sợi đa chức năng cầm tay 2000W
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
|---|---|
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
| Hỗ trợ vật liệu: | thép không gỉ, thép cacbon, tấm mạ kẽm và nhôm |
Máy hàn laser sợi nhỏ di động 4 trong 1 1500W-3000W cho thép không gỉ nhôm sắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser đồ trang sức 1000W cầm tay mạnh mẽ cho sắt thép không gỉ
| Công suất laser: | 1000W / 1500w / 2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080 ± 10nm |
| Chế độ làm việc: | CW / xung |
Máy hàn laser bằng thép không gỉ 1500W 2000W với tia Laser Raycus
| Công suất laser: | 1000W / 1500w / 2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080 ± 10nm |
| Chế độ làm việc: | CW / xung |
3000W Laser Welder Stainless Steel Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn kim loại
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn laser sợi sợi cầm tay 1500W 3 trong 1 2000W / 3000W cho nhà máy sản xuất
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng nước |
Máy hàn laser sợi cầm tay với bảo hành 1 năm Giá cạnh tranh và Nguồn laser Raycus MAX IPG
| Nguồn đầu ra: | 800w-2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080+5nm |
| Cân nặng: | 90 |
Máy hàn laser sợi làm mát bằng không khí 1500W 2000W 3000W để hàn kim loại nhôm
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Multifunctional 3 trong 1 Máy cắt sợi hàn laser cầm tay làm sạch 1500w 2000w 3000w
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |


