Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay làm mát không khí Máy hàn laser nhôm 1.5KW
| Từ khóa: | máy hàn laser nhôm |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Làm mát không khí |
| Điện áp làm việc: | 220V ± 10%, 50 / 60HZ |
Máy hàn laser 3 trong 1 với nhiều chức năng
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser kim loại 3 trong 1
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
3 trong 1 Máy rửa cắt hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w cho kim loại thép carbon thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
RL 3 trong 1 Máy hàn laser sợi 3000w 1500w 2000w 3000w cầm tay với chức năng làm sạch cắt
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Máy hàn laser trang sức để bàn YAG 40W để sửa chữa kính vàng bạc
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
| Cân nặng: | 13,5kg |
Máy hàn laser sợi kim loại không gỉ 1000W 1500W 2000W 3000W
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cho thép carbon nhôm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
1500W 2000W 3000w Máy hàn laser cầm tay cho kim loại 3in1 Máy hàn laser cầm tay
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
3 trong 1 Máy rửa cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy hàn laser kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |


