Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
RLW-PRO Handheld Laser Welder: Precise, Flexible, and Industrial-Grade
| Bước sóng laser: | 1080mm |
|---|---|
| Năng lượng laser: | 1000-1200W |
| Giao diện súng hàn: | QCS |
Máy hàn laser di động nhỏ với bảo hành 1 năm Điều kiện mới và dễ sử dụng cho các kim loại khác nhau
| Nguồn đầu ra: | Khác |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Hàn tấm mỏng <1mm |
| Vật liệu áp dụng: | Thép không gỉ, kim loại, nhôm, thép cacbon, đồng, thép, titan, đồng thau, khác |
Phương pháp làm mát không khí bằng máy làm sạch bằng laser 100W 300W cầm tay
| Quyền lực: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| Cân nặng: | 45kg |
| Ứng dụng: | Làm sạch bề mặt sơn rỉ sét |
Máy làm sạch Laser GW IPG Máy làm sạch Laser kim loại 1000w 10L / phút
| Từ khóa: | Máy làm sạch laser 1000w laser |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser kim loại |
| Loại laser: | Laser sợi quang GW CW |
Máy hàn laser kim loại cầm tay cầm tay làm mát bằng không khí với nguồn laser GW
| Từ khóa: | máy hàn laser kim loại |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser kim loại cầm tay |
| Máy móc: | Máy hàn laser kim loại cầm tay cầm tay làm mát bằng không khí |
Máy hàn lạnh laser Cw Fiber 1500w với bộ cấp dây tự động
| Từ khóa: | máy hàn laser cho kim loại |
|---|---|
| Nguồn laser: | CW FIBER LASER 1500w |
| Chiều dài dây sợi: | 10m |
Máy hàn laser 3 trong 1 với máy cắt sạch, Máy hàn sợi laser cầm tay cho kim loại
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
3 trong 1 Máy làm sạch máy cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy làm sạch máy cắt hàn laser
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
1500W 2000W Máy hàn laser cầm tay giá cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
3 trong 1 máy hàn laser cầm tay hàn liên tục Riselaser RL-FAM cho kim loại MAX 1500W 2000W 3000W
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


