Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay có độ tin cậy cao cho ngành công nghiệp ô tô và các ngành công nghiệp khác
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
|---|---|
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
| vật liệu hàn: | Thép không gỉ, tấm mạ kẽm, thép carbon, nhôm, đồng thau, đồng |
Máy hàn laser cầm tay 9KW cho kim loại Kích thước nhỏ Lợi ích lớn 100×45×68CM
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 800W được bảo hành 1 năm và bước sóng 1080 + 5 nm
| Nguồn đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080+5nm |
| Cân nặng: | 90 |
Máy hàn laser cầm tay IPG 2000W Máy hàn laser di động với thiết bị động cơ bền cho ngành khách sạn
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn Laser cầm tay 10m / 15m Súng laser SUP cho thép không gỉ
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | máy hàn laze |
| tính năng chính: | với máy làm lạnh Hali/S&A |
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay SUP 21S Laser Gun cho kim loại dày 8mm
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn kim loại dày |
| tính năng chính: | hàn kim loại tối đa đến 8mm |
Máy hàn laser cầm tay cho kim loại Riselaser RL-FW 3000W Hỗ trợ tùy chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
800W 1200W 1500W 2000W làm mát không khí 1000w Máy hàn laser cầm tay cho thép không gỉ
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn laser thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |
Máy hàn Laser cầm tay mini được chứng nhận CE với khả năng ứng dụng linh hoạt và công suất 2000W
| Nguồn đầu ra: | 2000W |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát không khí |
| Loại laze: | Laser sợi |


