Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewelry laser fiber marker ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy khắc laser kim loại 1064nm bằng nhôm
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser kim loại cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
20W 30W sợi Laser Marker 3D sợi Laser đánh dấu máy cho khuôn đánh dấu
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
20W 30W nhôm đánh dấu sâu sợi Laser đánh dấu máy với đánh dấu chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
30W cầm tay sợi Laser đánh dấu máy trọng lượng nhẹ độ chính xác cao cho đồng thau
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
50w 100w 1.5mj Fiber Laser Marker Làm mát bằng không khí khắc sâu cho bảng tên Trang sức kim loại
| Ứng dụng: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| khu vực đánh dấu: | 175mm * 175mm |
Máy khắc Laser sợi máy trạm Q - Tốc độ đánh dấu cao được chuyển đổi
| Tên sản phẩm: | Workstation Q-switched sợi Laser Marker khắc máy cho ngành công nghiệp ứng dụng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W / 50W / 100W |
| Khu vực làm việc: | 300 * 300mm |
Máy trang sức Laser sợi 50w 7000mm / s
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Hệ thống đánh dấu laser công nghiệp nhỏ gọn 30w cho linh kiện điện tử
| Tên sản phẩm: | Kinh tế sợi Laser Marker khắc máy cho ngành công nghiệp sử dụng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50W / 100W |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Sợi Laser đánh dấu máy cho Anminal thẻ tai, nhựa, phụ tùng ô tô
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi quang |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy hàn bằng laser 180kg, điện áp hoạt động 220V và 1500w/2000w
| chức năng báo thức: | Hệ thống bảo vệ thông minh, giám sát APP và PC thiết bị đầu cuối di động, phản hồi thời gian thực về |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ của thợ hàn: | 0~120 mm/giây |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |


