Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewelry laser fiber marker ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy khắc laser cầm tay bằng sợi quang để bàn mini 20W
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Hệ thống điều khiển: | BECKHOFF |
Máy khắc laser sợi quang loại kèm theo 20w với chức năng lấy nét tự động
| Tên sản phẩm: | AI, BMP, Dst, Dwg, DXF, DXP, LAS, PLT, Khác |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát không khí |
Mini Bảng Loại kim loại Laser sợi đánh dấu máy với đầy đủ kèm theo bìa
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất Laser: | 20w, 30w, 50w |
| Loại Laset: | Laser sợi quang |
Máy khắc laser sợi quang mini 20w cho nhôm kim loại
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 150mm * 150mm |
| Nguồn laze: | IPG Raycus Max JPT |
Máy hàn laser cầm tay 180kg cho các ứng dụng hàn liên tục
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser sợi 1500w/2000w cầm tay cho các công việc hàn nhỏ và tinh tế
| Collimating Focal Length: | F50mm |
|---|---|
| Machine Dimensions: | 58*34*78CM |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy khắc Laser sợi xách tay 20W với phạm vi đánh dấu 110 * 110mm
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Collimating Focal Length F50mm Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn tốc độ
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Wavelength Range: | 1070±20nm |
| Net Weight: | 180kg |
F50mm Collimating Focal Length Máy hàn laser cầm tay với công suất 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
1.5KW / 2KW / 3KW Máy hàn bằng laser kênh thư với đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Warranty Of Core Components: | 1 Year |
| Weight (KG): | 140 KG |


