Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewelry laser fiber marker ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy khắc Laser sợi quang xách tay Mini với giá cả cạnh tranh
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy hàn laser sợi nhỏ và mạnh tay với nguồn laser BWT
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Key Selling Points: | Competitive Price |
Máy đánh dấu bằng sợi quang tích hợp Loại cầm tay Tiêu thụ điện năng thấp
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu sợi laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Máy khắc Laser cầm tay 20W, Máy khắc Laser nhôm cho kim loại
| Tên sản phẩm: | handhold máy đánh dấu laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy hàn laser cầm tay cho các nhà máy thực phẩm và đồ uống BWT Laser Source 3mm Welding Dept
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Laser Head Brand: | Support Customization |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Độ chính xác cao Sợi Laser Engraver đánh dấu máy làm mát không khí tuổi thọ dài
| Tên sản phẩm: | Độ chính xác cao sợi Laser đánh dấu máy để bán với giá xuất xưởng |
|---|---|
| Công suất laser: | 206 |
| Cung cấp điện: | 220V |
Máy khắc laser sợi quang kim loại 220v 20W 30W 50W Tình trạng mới Ổn định
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang kim loại Ổn định 20W 30W 50W Tình trạng mới
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Bền sợi Laser đánh dấu máy 50W 1064mm bước sóng Tất cả trong một thiết kế
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi công nghiệp |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Máy hàn laser cầm tay có độ tin cậy cao cho ngành công nghiệp ô tô và các ngành công nghiệp khác
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
|---|---|
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
| vật liệu hàn: | Thép không gỉ, tấm mạ kẽm, thép carbon, nhôm, đồng thau, đồng |


