Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewelry laser fiber marker ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy khắc laser kim loại mini vận hành bằng máy tính cho đồ trang sức vàng
| Mô hình: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W / 100W |
| Vật liệu áp dụng: | Nhựa kim loại |
Tháo rời loại sợi Laser đánh dấu máy điện năng thấp cho phụ tùng điện tử
| Tên sản phẩm: | Loại tách rời sợi Laser đánh dấu kinh tế |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50W / 100W |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Máy khắc laser sợi quang nhỏ Q-Switched với động cơ servo tùy chọn
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 20W / 30W / 50W |
| Khu vực làm việc: | 300 * 300mm |
Máy khắc laser sợi quang nhỏ di động 20w để khắc vòng thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |
Máy cắt Laser Acrylic di động, Máy đánh dấu kim loại 320 * 200mm Kích thước bảng
| Tên sản phẩm: | có thể tháo rời sợi laser marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W - 50W |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Đồng thau nhôm Laser đánh dấu máy 20W / 30W 0.01mm lặp đi lặp lại độ chính xác
| Mẫu số: | Riselaser |
|---|---|
| Kiểu: | Máy khắc Laser sợi quang |
| Phương pháp đánh dấu: | Quét đánh dấu |
Máy khắc laser sợi nhỏ 30W 50W Raycus JPT cho thép không gỉ kim loại
| Từ khóa: | Máy khắc kim loại |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Máy khắc laser sợi quang |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus hoặc JPT |
Máy đánh dấu bằng sợi quang 20W tích hợp cao Cấu trúc ổn định cho kim loại / nhựa
| Tên sản phẩm: | Đánh dấu Laser sợi quang tích hợp cao cho đánh dấu bằng kim loại và nhựa |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Máy khắc Laser Yag trục quay, Máy khắc laser cầm tay nhỏ 51KG
| Tên sản phẩm: | Xách tay Mini sợi Laser Marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc thép không gỉ 1064nm Máy khắc laser sợi quang 50w
| Tên sản phẩm: | Bán chạy máy khắc laser Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (và những loại khác) |


