Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewelry laser fiber marker ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang 20W không bụi Máy khắc laser để bàn
| Chiều rộng dòng tối thiểu: | 0,02 mm |
|---|---|
| Ký tự tối thiểu: | 0,15 mm |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,002 mm |
40% hiệu suất chuyển đổi quang điện Máy hàn laser cầm tay để hàn
| Bước sóng Laser đầu ra: | 1080nm |
|---|---|
| Đặc điểm: | Cấu hình đơn giản, kích thước nhỏ, hoạt động đơn giản và thông minh cao |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Máy hàn laser sợi sợi đa chức năng cầm tay 2000W
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
|---|---|
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
| Hỗ trợ vật liệu: | thép không gỉ, thép cacbon, tấm mạ kẽm và nhôm |
Máy khắc laser sợi quang MOPA 20W để đánh dấu màu trang sức
| Loại laze: | MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |


