Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewelry laser fiber marker ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Thiết bị hàn laser di động 3mm xuyên qua hai mặt không cần bảo trì
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
|---|---|
| Thâm nhập một mặt: | 3 mm (Thép không gỉ, Tấm mạ kẽm, Thép carbon), 2 mm (nhôm), 1,5mm (đồng thau), 1mm (Đồng) |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Loại cầm tay sợi Laser đánh dấu máy sợi Laser Marker cho kim loại
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu laser sợi quang cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy khắc laser sợi quang di động 60kHz 20w Máy khắc laser thẻ tai động vật
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |
Máy tính xách tay sợi Laser đánh dấu máy 110 * 110mm khu vực làm việc
| Tên sản phẩm: | Máy tính xách tay sợi quang Laser Marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Dog Tag Name Plate 20W 30W Máy khắc Laser sợi xách tay với vật liệu kim loại và nhựa
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser cầm tay 1MM cho đồ trang sức bằng kim loại thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |
Tất cả trong một sợi đánh dấu máy, Laser khắc máy cho kim loại hiệu quả cao
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu sợi quang xách tay tất cả trong một |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy đánh dấu kim loại Laser cầm tay Nhẹ chính xác cao Bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm: | điểm đánh dấu sợi laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
30 wát 50 wát Máy Tính Để Bàn Sợi Laser Đánh Dấu Máy Khắc cho Kim Loại
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu laser sợi quang |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Cửa hàng thực phẩm Máy hàn liên tục bằng laser sợi với 1.5KW năng lượng và 1070nm bước sóng
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
|---|---|
| Wavelength: | 1070 |
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |


