Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 110v jewelry laser welding machine ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy hàn laser đồ trang sức bằng thép không gỉ Điều khiển cảm ứng Bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức YAG 80W 120W 200W Không gây ô nhiễm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi quang |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Dễ dàng hoạt động |
| Sử dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn bằng laser 60w máy hàn vàng đồ trang sức máy hàn điểm
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser đồ trang sức bằng vàng bạc 60w có hệ thống chính xác
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser đồ trang sức 60 Watt Máy hàn laser YAG 1064nm
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn laser chính xác 60w YAG Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức 10.0HZ để sửa chữa thép không gỉ
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức bằng thép không gỉ Điều khiển cảm ứng với bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser YAG Mini đồ trang sức 150W với Máy sửa CCD cho đồ trang sức vàng bạc
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser điểm đồ trang sức Máy hàn laser đồ trang sức cho vàng và bạc
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser điểm 150w đồ trang sức Máy hàn hàn hàn laser
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |


