Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 110v jewelry laser welding machine ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi quang liên tục 200W Máy hàn laser đồ trang sức vàng
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser điểm 200W |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hàn điểm và liên tục |
| Nguồn Laser: | Laser YAG |
Máy hàn laser di động 10X bằng kính hiển vi kim cương 80W Sửa chữa khung kính
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Thiết bị hàn bằng tay cầm tay 300W, Máy hàn điểm Laser Mini YAG
| Tên: | máy hàn laser |
|---|---|
| Tên mẫu: | RL-YW300 |
| ứng dụng: | Hàn trang sức |
Máy hàn đồ trang sức 200W 100J YAG Kính máy hàn laser sợi quang
| Tên sản phẩm: | Máy hàn 200W 100J YAG Máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng: | Trang sức, 3c, kính |
| Nguồn Laser: | 200w Yag laser |
Đồ trang sức Máy hàn điểm nhỏ cầm tay 10ms 60W 100W
| Tên sản phẩm: | Máy hàn điểm YAG 60W 100W với kích thước nhỏ có thể bảo vệ |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Màn hình cảm ứng tích hợp Máy hàn Laser 60w
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn laser chính xác 60w YAG Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn tia laser tích hợp màn hình cảm ứng 1064nm Bước sóng 60 watt
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng xanh |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Một nút hoạt động Máy hàn tia laser sợi quang 60 watt Màn hình cảm ứng tích hợp
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn điểm mini 60W độ chính xác cao 40J 1064nm YAG Laser Touch Control
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn điểm cầm tay 1064nm Máy hàn laser vàng bạc Máy hàn cầm tay
| Tên sản phẩm: | Máy hàn điểm có thể bảo vệ cho thợ hàn nhôm vàng bạc gần tôi |
|---|---|
| Vôn: | 110V / 220V và tùy chọn khác |
| Chứng nhận: | CE |


