Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 110v jewelry laser welding machine ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Khuôn sợi truyền Trang sức Máy hàn Laser 110V 220V Tùy chọn
| Tên sản phẩm: | 60w Sợi Laser Truyền khuôn |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser trang sức 220V Hệ thống hàn laser vi mô
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức cho vàng 1064nm YAG Laser Ngôn ngữ hoạt động Hàn Quốc
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Vàng bạc Mini trang sức máy hàn laser 150W cho vòng tai trang sức
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser trang sức 150w cho kim cương vàng bạc
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser vàng bạc bạch kim trang sức 150W YAG Desktop Mini Laser Spot Welder Nhà sản xuất
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser đồ trang sức cầm tay CCD cao rõ ràng đã được FDA chấp thuận
| Mô hình máy: | Máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Công suất laser: | 60W 80W 100W |
| Hệ thống quan sát: | Kính hiển vi 10X hoặc HD CCD |
Máy hàn laser đồ trang sức 60w 110V 220V Hoạt động một nút
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn laser chính xác 60w YAG Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức tích hợp Bước sóng 1064nm với chứng nhận CE
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn laser chính xác 60w YAG Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức 60 Watt để sửa chữa vàng / thép không gỉ
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |


