Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 110v jewelry laser welding machine ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy hàn laser bằng thép không gỉ kim loại 50J 60w với kính hiển vi CCD
| Tên sản phẩm: | Laser điểm hàn |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| Với: | CCD và kính hiển vi |
Máy hàn laser điểm YAG máy tính bảng vàng và bạc 150W đồ trang sức máy hàn
| Machine Name: | 150W YAG Desktop Jewelry Laser Welding Machine |
|---|---|
| Laser Rower: | 150W |
| Laser Type: | 1064nm YAG Laser |
Máy hàn Laser công nghiệp tại chỗ Sửa chữa chống ăn mòn
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-YW150 |
| ứng dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn vàng công nghiệp 80W tại chỗ Sửa chữa chống ăn mòn
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-YW150 |
| ứng dụng: | Trang sức hàn |
Đường dẫn kép Máy hàn Laser YAG 300 Watt cho hàn thư kênh
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên mẫu: | RL-YW300 |
| ứng dụng: | Hàn trang sức |
Máy hàn laser điểm trang sức Màn hình cảm ứng Màn hình CCD 80W Bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn điểm laser trang sức để sửa chữa vàng, thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy sửa đồ trang sức bàn Spot Laser Welder Mini Jewelry YAG Laser Welding Repair Machine For Gold Silver Jewelry
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy sửa đồ trang sức bàn Spot Laser Welder Mini Jewelry YAG Laser Welding Repair Machine For Gold Silver Jewelry
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn Laser sợi quang 110v / 220v cho sửa chữa trang sức
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi Laser Truyền khuôn |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
AC 220 mm Trang sức điểm YAG Máy hàn Laser
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn laser chính xác 60w YAG Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |


