Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 110v jewelry laser welding machine ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy hàn điểm laser YAG công suất 100W cho các ứng dụng khác nhau
| Tên sản phẩm:: | Hàn Laser YAG để sửa chữa vàng, thép không gỉ |
|---|---|
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm:: | 1 năm |
Máy hàn laser 60W Truyền khuôn sợi để sửa chữa vàng Siver
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm:: | 1 năm |
Máy hàn laser đồ trang sức hạng nhẹ Máy hàn điểm laser 60W
| Quyền lực: | 60W |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ đen |
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser 1064nm sửa chữa đồ trang sức 110 / 220V 60W
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
150w Laser trang sức Spot Welder Desktop máy hàn hàn cho chuỗi nhỏ bạc vàng đồ trang sức bạch kim
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
150W YAG Mini Gold Laser Welder Đồ đạc Đèn Laser Xúc Máy để bán
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Thiết bị hàn Laser có độ chính xác cao Trang sức Máy hàn Laser làm mát bằng nước
| Tên sản phẩm:: | Máy làm đồ trang sức chính xác cao Máy bán đồ trang sức bằng laser nóng bán |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu xanh da trời |
| Nguồn Laser:: | Laser YAG |
Thiết bị hàn Laser sợi chính xác cao 100 watt 110 V / 220 V cho trang sức
| Tên sản phẩm:: | Nhà sản xuất trang sức chính xác cao Bán đồ trang sức Laser thợ hàn |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu xanh da trời |
| Nguồn Laser:: | Laser YAG |
Thiết bị hàn laser 200W YAG Đồ trang sức Máy hàn laser cho vàng bạc
| Tên sản phẩm: | Máy hàn điểm laser trang sức công suất cao |
|---|---|
| Màu sắc: | cam / trắng |
| Nguồn Laser: | Laser YAG |


