Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 110v jewelry laser welding machine ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy cắt laser công nghiệp 1000W Độ ồn thấp Độ chính xác cao để cắt thép carbon
| Loại laser: | Sợi Laser |
|---|---|
| Khu vực cắt: | 1500 * 3000mm |
| Chế độ làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm lạnh nước tích hợp Công cụ hàn chùm tia Laser 200w cho đồ trang sức bằng đồng vàng bạc
| Tên sản phẩm: | Công cụ hàn chùm tia laser làm lạnh nước tích hợp cho đồ trang sức bằng đồng vàng bạc |
|---|---|
| Chứng chỉ: | CE |
| Công nghiệp ứng dụng: | Trang sức, 3c, kính |
Điểm CNC sợi laser hàn 150w Mini nhỏ cho vàng Sliver kim loại vàng
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Tích hợp màn hình cảm ứng hàn Máy Laser 1064nm Bước sóng CE Chứng nhận
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn laser chính xác 60w YAG Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn tia laser sợi quang 1064nm 60W với màn hình cảm ứng
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm:: | 1 năm |
Máy hàn điểm laser 60W 1064nm bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy cắt laser công nghiệp có độ chính xác cao 1000W để cắt thép carbon
| Loại laser: | Sợi Laser |
|---|---|
| Khu vực cắt: | 1500 * 3000mm |
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
Máy hàn kim loại bằng thép không gỉ 150W, máy hàn điểm laser cho vàng nhẫn bạc trang sức công cụ
| Machine Name: | 150W YAG Desktop Jewelry Laser Welding Machine |
|---|---|
| Laser Rower: | 150W |
| Laser Type: | 1064nm YAG Laser |
Máy hàn điểm vàng bạc nhỏ 220V Máy hàn Nd YAG
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng và đen |
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |


