Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 110v jewelry laser welding machine ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy hàn laser vàng bạc di động 150w Máy hàn laser cho đồ trang sức
| Machine Name: | 150W YAG Desktop Jewelry Laser Welding Machine |
|---|---|
| Laser Rower: | 150W |
| Laser Type: | 1064nm YAG Laser |
Điều khiển cảm ứng Máy hàn laser Đồ trang sức Sửa chữa máy hàn điểm laser
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser vi mô 15ms 80W Máy hàn laser trang sức 1064nm
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Vôn: | 110Volt / 220V Tùy chọn |
Máy hàn laser cầm tay nhẹ Máy hàn laser vàng
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn: | 110V / 220Volt |
| Chứng nhận: | CE |
Chứng nhận CE Máy hàn laser 60w cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
YAG 24K Gold Spot Micro Jewelry Máy hàn hàn laser 60w
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser 80J 200W YAG Máy hàn laser đồ trang sức
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y200 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn laser quang học nhỏ YAG Máy hàn liên tục 200W
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y200 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
Màn hình CCD Máy hàn laser cầm tay 1064nm Máy hàn laser cầm tay
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Chứng nhận:: | CE |
Máy hàn laser vàng công nghiệp 1064nm 150w cho đồ trang sức
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y150 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |


